Tất cả sản phẩm
-
GeorgeCảm ơn lòng hiếu khách của bạn. -
AlexandraCông ty tốt với dịch vụ tốt đẹp và chất lượng cao và uy tín cao. -
Elanethông qua giao tiếp rất tốt tất cả các vấn đề được giải quyết, hài lòng với mua hàng của tôi.
Người liên hệ :
Xia
Kewords [ black 1m bulletproof mesh longkuo ] trận đấu 12 các sản phẩm.
Lưới kim cương mở rộng chống đạn SS304 đen 1m
| Tên sản phẩm: | Lưới chống đạn |
|---|---|
| Đếm lưới: | 10-14 lưới |
| Phạm vi đường kính: | 0,5mm - 1mm |
Số lượng lưới 10 14 Lưới X0.55mm 30m / Cuộn lưới chống đạn
| Tên sản phẩm: | Lưới chống đạn |
|---|---|
| Màu sắc: | Thân máy / đen / trắng / Nhiều màu sắc / Có thể tùy chỉnh |
| Phạm vi đường kính: | 0,5mm - 1mm |
Dây thép không gỉ màu đen 14 Dây kim loại mở rộng 0,5mm Lưới kim cương
| Tên sản phẩm: | Lưới kim cương bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | SS 201 / 304/316 / 304L / 316L |
| Màu sắc: | Thân máy / đen / trắng / Nhiều màu sắc / Có thể tùy chỉnh |
50m / cuộn 1m Kim loại lưới thép không gỉ Kim cương chống kiềm
| Tên sản phẩm: | Lưới kim cương bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Đếm lưới: | 10-14 lưới |
| Vật chất: | Thép không gỉ 201 / 304/316 / 304L / 316L |
Lỗ vuông 0,5mm 1mm Màu thân dây thép không gỉ Kim cương lưới
| Tên sản phẩm: | Lưới kim cương bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Lưới thép: | 10-14 lưới |
| Vật chất: | Thép không gỉ 201 / 304/316 / 304L / 316L |
Màn hình cửa sổ chống trộm kim cương SS 201 Black SS Diamond Wire Mesh
| Tên sản phẩm: | Màn hình cửa sổ chống trộm bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Đếm lưới: | 10-14 lưới |
| Thị trường: | Châu Âu, Mỹ, Úc, Châu Á, Afirca, v.v. |
Lưới kim cương chống kiềm nặng 316L Lưới hình kim cương 1,2m
| Tên sản phẩm: | Lưới kim cương |
|---|---|
| Đếm lưới: | 10-14 lưới |
| Hố: | Lỗ vuông |
Lưới 12 Tấm lưới kim cương bằng thép không gỉ 0,7mm
| Tên sản phẩm: | Lưới kim cương bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | SS 201 / 304/316 / 304L / 316L |
| Chiều dài: | 30m / cuộn 50m / cuộn hoặc theo yêu cầu |
0.5mm 1mm 10 14 SS201 Thép không gỉ lưới kim cương Lỗ vuông
| Tên sản phẩm: | Lưới kim cương bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | SS 201 |
| Đếm lưới: | 10-14 lưới |
Lưới dệt nhỏ 10 14 Màn hình cửa sổ bằng thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | màn hình cửa sổ bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | SS 201 / 304/316 / 304L / 316L |
| Chiều dài: | 30m / cuộn 50m / cuộn hoặc theo yêu cầu |

