Tất cả sản phẩm
-
GeorgeCảm ơn lòng hiếu khách của bạn. -
AlexandraCông ty tốt với dịch vụ tốt đẹp và chất lượng cao và uy tín cao. -
Elanethông qua giao tiếp rất tốt tất cả các vấn đề được giải quyết, hài lòng với mua hàng của tôi.
Người liên hệ :
Xia
Kewords [ expanded metal mesh 8mm ] trận đấu 19 các sản phẩm.
Đường đi bộ Lưới tấm mở rộng carbon thấp Lưới dây sắt tráng PVC
| Tên sản phẩm: | Lưới tấm sắt |
|---|---|
| Lớp thép: | Tấm thép cacbon thấp, 302, 304, 304L, 316, Tấm thép không gỉ 316L, Tấm nhôm, Tấm đồng, Tấm niken, Tấ |
| SWM: | 2,5 - 100mm |
Tấm 301SS Lưới dây kim loại mở rộng 2,5mm Lưới dây mở rộng bàn đạp 100mm
| Tên sản phẩm: | Bàn đạp Net |
|---|---|
| Kết cấu của vật liệu: | Tấm thép cacbon thấp, 302, 304, 304L, 316, Tấm thép không gỉ 316L, Tấm nhôm, Tấm đồng, Tấm niken, Tấ |
| SWM: | 2,5 - 100mm |
Lưới 11 0,8mm Hình dạng kim cương Lưới kim cương mở rộng
| Tên sản phẩm: | Lưới kim cương bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài cuộn: | 30m / cuộn 50m / cuộn hoặc theo yêu cầu |
| Vật chất: | SS 201 / 304/316 / 304L / 316L |
Lưới 10 0,9mm Lưới kim cương bằng thép không gỉ 304ss Lưới kim cương mở rộng
| Tên sản phẩm: | Lưới kim cương bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Đếm lưới: | 10 lưới |
| Vật chất: | SS 201 / 304/316 / 304L / 316L |
Lưới 10 14 0,5mm 1mm Lưới kim cương mở rộng bằng thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Lưới kim cương bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | SS 201 / 304/316 / 304L / 316L |
| Chiều dài cuộn: | 30m / cuộn 50m / cuộn hoặc theo yêu cầu |
Lưới kim cương mở rộng chống đạn SS304 đen 1m
| Tên sản phẩm: | Lưới chống đạn |
|---|---|
| Đếm lưới: | 10-14 lưới |
| Phạm vi đường kính: | 0,5mm - 1mm |
Dây thép không gỉ màu đen 14 Dây kim loại mở rộng 0,5mm Lưới kim cương
| Tên sản phẩm: | Lưới kim cương bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | SS 201 / 304/316 / 304L / 316L |
| Màu sắc: | Thân máy / đen / trắng / Nhiều màu sắc / Có thể tùy chỉnh |
Tấm lưới mở rộng chống axit 316SS LWM 4,5mm 200mm Lưới tấm căng
| Tên sản phẩm: | Lưới thép không gỉ kéo căng |
|---|---|
| Lớp thép: | Tấm thép cacbon thấp, 302, 304, 304L, 316, Tấm thép không gỉ 316L, Tấm nhôm, Tấm đồng, Tấm niken, Tấ |
| SWM: | 2,5 - 100mm |
Chiều dài 0,5m Tấm lưới mở rộng 12m Chống ăn mòn 304L Lưới đục lỗ
| Tên sản phẩm: | Lưới đục lỗ và kéo bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Tấm thép cacbon thấp, 302, 304, 304L, 316, Tấm thép không gỉ 316L, Tấm nhôm, Tấm đồng, Tấm niken, Tấ |
| SWM: | 2,5 - 100mm |

