Tất cả sản phẩm
-
GeorgeCảm ơn lòng hiếu khách của bạn. -
AlexandraCông ty tốt với dịch vụ tốt đẹp và chất lượng cao và uy tín cao. -
Elanethông qua giao tiếp rất tốt tất cả các vấn đề được giải quyết, hài lòng với mua hàng của tôi.
Người liên hệ :
Xia
Kewords [ metal mesh grating 304 ] trận đấu 15 các sản phẩm.
Tản nhiệt Lưới kim loại 100mm Lưới thép không gỉ 304
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại lưới |
|---|---|
| Lớp thép: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Chiều rộng: | 20 - 60mm |
Lưới kim loại 38mm Lưới thép 3mm 50mm Sàn thép không gỉ 304
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại lưới |
|---|---|
| Vật chất: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Chiều rộng: | 20 - 60mm |
SS 316 Tản nhiệt Lưới kim loại 100mm Lưới thanh ngang Khoảng cách
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại lưới |
|---|---|
| Vật chất: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Chiều rộng: | 20 - 60mm |
Lưới kim loại 35mm Lưới kim loại được tráng phủ Màu phun kim loại mở rộng
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại lưới |
|---|---|
| Kết cấu của vật liệu: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Chiều rộng: | 20 - 60mm |
Lưới kim loại SUS201 20mm 60mm Lưới kim loại dọc Lối đi 50mm
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại lưới |
|---|---|
| Lớp thép: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Độ dày: | 3 - 50mm |
Lưới kim loại 25mm Lưới nhựa nhúng Thanh kim loại Lưới phun màu Dọc
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại lưới |
|---|---|
| Vật chất: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Chiều rộng: | 20 - 60mm |
Hệ thống thông gió 76mm Lưới kim loại Lưới thép SUS316 Sàn lưới thép
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại lưới |
|---|---|
| Kết cấu của vật liệu: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Chiều rộng: | 20 - 60mm |
Tấm kim loại mài dày bằng thép carbon 20mm 60mm Tấm lưới kim loại 60mm
| Tên sản phẩm: | lưới thép dày đặc |
|---|---|
| Kết cấu của vật liệu: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Chiều rộng: | 20 - 60mm |
Lối đi bằng thép không gỉ 304 Lưới ngang 50mm Mở rộng lối đi bằng lưới
| Tên sản phẩm: | Bước bảng của thang thép |
|---|---|
| Lớp thép: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Chiều rộng: | 20 - 60mm |
Lối đi bằng thép 60mm Lưới sơn tĩnh điện Phủ chống cháy nổ Sàn lưới thép dày đặc
| Tên sản phẩm: | lưới thép dày đặc |
|---|---|
| Chất liệu / Kết cấu của vật liệu / Lớp thép: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Chiều rộng: | 20 - 60mm |

