Tất cả sản phẩm
-
GeorgeCảm ơn lòng hiếu khách của bạn. -
AlexandraCông ty tốt với dịch vụ tốt đẹp và chất lượng cao và uy tín cao. -
Elanethông qua giao tiếp rất tốt tất cả các vấn đề được giải quyết, hài lòng với mua hàng của tôi.
Người liên hệ :
Xia
Kewords [ 1 2m plain dutch weave mesh ] trận đấu 38 các sản phẩm.
3/500 Dây dệt Hà Lan SS201 0.025mm Lưới dệt bằng thép không gỉ 2mm
| Tên sản phẩm: | lưới dệt bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng lỗ: | Lỗ vuông |
| Ứng dụng: | Chế tạo |
Bộ lọc SS 316 30m Lưới thép không gỉ dệt bằng thép không gỉ của Hà Lan
| Tên sản phẩm: | lưới Hà Lan |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI |
| Chiều rộng: | Thường là 1m, 1,2m hoặc những loại khác |
Màn hình lọc lưới thép 50m 1,2m Bề mặt mịn
| Tên sản phẩm: | Lưới lọc |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 201,304.304L, 316,316L, v.v. |
| Lưới thép: | 1-500 MESH |
Lưới lọc 200 600 Lưới dệt chéo bằng thép không gỉ 0,053mm 0,018mm
| Tên sản phẩm: | Lưới dệt bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Lưới thép: | 200 - 600 mắt lưới |
| Vật chất: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
Lưới màn hình thép không gỉ 2mm 500 Lưới dệt chéo 1,2m
| Tên sản phẩm: | Lưới màn hình bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Mở lưới: | 0,025-23,37mm |
| Vật chất: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
Màn hình thép không gỉ 316 Lưới dệt chéo 2mm 0.018mm
| Tên sản phẩm: | Lưới màn hình bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Lưới thép: | 300 - 600 lưới |
| Vật chất: | thép không gỉ 316 |
Màn hình 304L SS Lưới dệt bằng thép không gỉ 1,2m Chống axit
| Tên sản phẩm: | lưới dệt bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Lưới thép: | 1-500 MESH |
| Chiều dài: | 30m / cuộn 50m / cuộn hoặc theo yêu cầu |
Plain Weave 500 Mesh Screen Khả năng chịu nhiệt 0,025mm
| Tên sản phẩm: | Màn hình thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Chiều dài: | 30m / cuộn 50m / cuộn hoặc theo yêu cầu |
Kiểu dệt SS 304 1-500 MESH Lưới dệt bằng thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | lưới dệt bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu dệt: | dệt trơn / twill / hà lan |
| Lưới thép: | 1-500 MESH |
Bộ lọc Vải dệt trơn 304L Lưới màn hình bằng thép không gỉ 23,37mm
| Tên sản phẩm: | Lưới màn hình bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Lưới thép: | 1 - 600 lưới |
| Vật chất: | thép không gỉ 304L |

