Tất cả sản phẩm
-
GeorgeCảm ơn lòng hiếu khách của bạn. -
AlexandraCông ty tốt với dịch vụ tốt đẹp và chất lượng cao và uy tín cao. -
Elanethông qua giao tiếp rất tốt tất cả các vấn đề được giải quyết, hài lòng với mua hàng của tôi.
Người liên hệ :
Xia
Kewords [ 1 2m plain dutch weave mesh ] trận đấu 38 các sản phẩm.
Lưới 1 - 500 Lưới dệt bằng thép không gỉ có thể tùy chỉnh 0,025 2mm
| Tên sản phẩm: | lưới dệt bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 201,304.304L, 316,316L, v.v. |
| Chiều dài cuộn: | 30m / cuộn 50m / cuộn hoặc theo yêu cầu |
Màn hình thép không gỉ 300 600 Mesh 0.035mm 0.018mm Mesh
| Tên sản phẩm: | Màn hình thép không gỉ lưới cao |
|---|---|
| Lưới thép: | 300 - 600 lưới |
| Vật chất: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
Máy dệt trơn có độ căng cao 200 Lưới màn hình bằng thép không gỉ 0,058mm
| Tên sản phẩm: | Màn hình bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Chiều dài cuộn: | 30m / cuộn 50m / cuộn hoặc theo yêu cầu |
Bộ lọc 400 Màn hình lưới dây kim loại SS dệt trơn 0,028mm
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Chiều dài: | 30m / cuộn 50m / cuộn hoặc theo yêu cầu |
Lưới chống nóng 0,018mm Lưới màn hình bằng thép không gỉ nhỏ 300/500
| Tên sản phẩm: | Lưới màn hình bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Đường kính dây: | 2 - 0,018mm |
Lưới thép không gỉ xoắn 0,053mm 0,018mm để in màn hình
| Tên sản phẩm: | Lưới thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Đường kính dây: | 0,053 - 0,018mm |
Đa mục đích 30m / cuộn Màn hình lưới thép không gỉ 316
| Tên sản phẩm: | Lưới thép không gỉ |
|---|---|
| Lưới thép: | 1-500 MESH |
| Chiều dài: | 30m / cuộn 50m / cuộn hoặc theo yêu cầu |
600 Mesh SS Dây vải 0,023mm Dây thép không gỉ Công nghiệp in màn hình vải
| Tên sản phẩm: | Dây thép không gỉ |
|---|---|
| Lưới thép: | 600 lưới |
| Vật chất: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |

