Tất cả sản phẩm
-
GeorgeCảm ơn lòng hiếu khách của bạn. -
AlexandraCông ty tốt với dịch vụ tốt đẹp và chất lượng cao và uy tín cao. -
Elanethông qua giao tiếp rất tốt tất cả các vấn đề được giải quyết, hài lòng với mua hàng của tôi.
Người liên hệ :
Xia
Kewords [ 1 2m plain dutch weave mesh ] trận đấu 38 các sản phẩm.
Vải lọc công nghiệp bằng thép không gỉ Twill Weave 200 600 Mesh
| Tên sản phẩm: | Vải lọc công nghiệp bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Lưới thép: | 200 - 600 mắt lưới |
| Vật chất: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
1 600 Lưới 2mm 0,018mm Lưới màn hình bằng thép không gỉ SS304
| Tên sản phẩm: | Lưới màn hình bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Lưới thép: | 1 - 600 lưới |
| Vật chất: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
SUS 316 23,4mm 0,026mm Vật liệu màn hình bằng thép không gỉ Twill Lưới dày đặc
| Tên sản phẩm: | Lưới thép không gỉ Twill dày đặc |
|---|---|
| Lưới thép: | 1 - 600 lưới |
| Vật chất: | Thép không gỉ316, 316L |
0,025mm 23,37mm Màn hình lưới thép không gỉ In nhuộm
| Tên sản phẩm: | Lưới màn hình bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Lưới thép: | 1 - 600 lưới |
Màn hình lưới thép không gỉ 0,074mm 0,023mm 200 600 Dệt dày đặc
| Tên sản phẩm: | Lưới dệt dày đặc bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Lưới thép: | 200 - 600 mắt lưới |
| Vật chất: | Thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
Màn hình kim loại lưới mịn SUS304L 325 23,37mm 0,025mm
| Tên sản phẩm: | Lưới màn hình bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | 30m / cuộn 50m / cuộn hoặc theo yêu cầu |
| Vật chất: | thép không gỉ 304L |
Màn hình lưới lọc SS 304 Thép không gỉ 30m / Cuộn kháng axit
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ dệt lưới |
|---|---|
| Lưới thép: | 1-500 MESH |
| Vật chất: | thép không gỉ 304 |
Màu tự nhiên Màn hình lọc dây SS 201 Lưới thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ dệt lưới |
|---|---|
| Chiều dài: | 30m / cuộn 50m / cuộn hoặc theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | Thông thường1M, 1,2m hoặc những người khác |
Đường kính dây 0.025mm Lưới dệt bằng thép không gỉ 1mm 201
| Tên sản phẩm: | lưới dệt bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Lưới thép: | 1-500 MESH |
| Chiều dài cuộn: | 30m / cuộn 50m / cuộn hoặc theo yêu cầu |
Thép không gỉ 304L 325 Lưới dệt trơn 0,043mm
| Tên sản phẩm: | Lưới dệt trơn bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Lưới thép: | 325 lưới |
| Chiều dài: | 30m / cuộn 50m / cuộn hoặc theo yêu cầu |

