Tất cả sản phẩm
-
GeorgeCảm ơn lòng hiếu khách của bạn. -
AlexandraCông ty tốt với dịch vụ tốt đẹp và chất lượng cao và uy tín cao. -
Elanethông qua giao tiếp rất tốt tất cả các vấn đề được giải quyết, hài lòng với mua hàng của tôi.
Người liên hệ :
Xia
Kewords [ stainless steel filter mesh 5mm ] trận đấu 26 các sản phẩm.
Bộ lọc lưới thép 5mm 600mm Lưới thép trần Bộ lọc cạnh kim loại
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc cạnh |
|---|---|
| Vật chất: | Lưới thép không gỉ 304、304L 、 316、316L, Lưới thép Hà Lan, Vải đen, Lưới đồng, Lưới vuông mạ kẽm, v.v |
| Mẫu vật: | Có sẵn |
SS304 Lưới kim loại đục lỗ 0,2mm Tấm màn hình kim loại đục lỗ 20mm Tính toàn vẹn mạnh mẽ
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại đục lỗ |
|---|---|
| Vật chất: | Tấm thép không gỉ 201/304, Tấm thép carbon thấp, Tấm mạ kẽm |
| Khẩu độ cuộn: | 1,5mm-10mm |
Lưới kim loại đục lỗ 0,2mm 1mm 20m Tường màn hình kim loại đục lỗ 1,5mm 10mm
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại đục lỗ |
|---|---|
| Vật chất: | Tấm thép không gỉ 201/304, Tấm thép carbon thấp, Tấm mạ kẽm |
| Độ dày cuộn: | 0,2mm-1mm |
Màn hình lọc lưới kim loại 5mm Màn hình máy đùn hàn điểm nhiều lớp vải đen 600mm
| Tên sản phẩm: | Màn hình lọc hàn điểm |
|---|---|
| Vật chất: | Lưới thép không gỉ 304、304L 、 316、316L, Lưới thép Hà Lan, Vải đen, Lưới đồng, Lưới vuông mạ kẽm, v.v |
| Lưới thép: | Nói chung 20 - 800 lưới |
5m 20m Lưới kim loại đục lỗ SUS304 Lưới thép đục lỗ Tấm lưới đồng nhất
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại đục lỗ |
|---|---|
| Vật chất: | Tấm thép không gỉ 201/304, Tấm thép carbon thấp, Tấm mạ kẽm |
| độ dày tấm: | 0,2mm-20mm |
Tấm nhôm có thể mở rộng 0,5m Lưới nhôm mở rộng 12m
| Tên sản phẩm: | lưới kim loại mở rộng |
|---|---|
| Vật chất: | Tấm nhôm |
| SWM: | 2,5 - 100mm |
Bộ lọc lưới đồng 5mm 600mm Sản phẩm lưới thép viền trần
| Tên sản phẩm: | Sản phẩm lưới thép |
|---|---|
| Vật chất: | Lưới thép không gỉ 304、304L 、 316、316L, Lưới thép Hà Lan, Vải đen, Lưới đồng, Lưới vuông mạ kẽm, v.v |
| Mẫu vật: | Có sẵn |
Màn hình lưới đục lỗ 0,2mm 20mm 0,5mm 200mm Lưới đục lỗ Chiều rộng 1,5m Chiều dài 5m
| Tên sản phẩm: | Đấm lưới |
|---|---|
| Vật chất: | Tấm thép không gỉ 201/304, Tấm thép carbon thấp, Tấm mạ kẽm |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
Phun nhựa lưới thép carbon lưới kim loại đục lỗ Tấm lưới đục lỗ
| Tên sản phẩm: | Đấm lưới |
|---|---|
| Vật chất: | Tấm thép không gỉ 201/304, Tấm thép carbon thấp, Tấm mạ kẽm |
| Độ dày cuộn: | 0,2mm-1mm |
Thiết bị dược phẩm Tấm kim loại đục lỗ 304L 0,2mm 1mm Lưới đục lỗ
| Tên sản phẩm: | Đấm lưới |
|---|---|
| Vật chất: | Tấm thép không gỉ 201/304, Tấm thép carbon thấp, Tấm mạ kẽm |
| Khẩu độ cuộn: | 1,5mm-10mm |

