Tất cả sản phẩm
-
GeorgeCảm ơn lòng hiếu khách của bạn. -
AlexandraCông ty tốt với dịch vụ tốt đẹp và chất lượng cao và uy tín cao. -
Elanethông qua giao tiếp rất tốt tất cả các vấn đề được giải quyết, hài lòng với mua hàng của tôi.
Người liên hệ :
Xia
Kewords [ stainless steel filter mesh 5mm ] trận đấu 26 các sản phẩm.
Lưới kim loại đục lỗ bằng thép carbon thấp Màn hình lưới đục lỗ 10mm
| Tên sản phẩm: | Lưới đục lỗ thép |
|---|---|
| Vật chất: | Tấm thép không gỉ 201/304, Tấm thép carbon thấp, Tấm mạ kẽm |
| Độ dày cuộn: | 0,2mm-1mm |
Tấm 301SS Lưới dây kim loại mở rộng 2,5mm Lưới dây mở rộng bàn đạp 100mm
| Tên sản phẩm: | Bàn đạp Net |
|---|---|
| Kết cấu của vật liệu: | Tấm thép cacbon thấp, 302, 304, 304L, 316, Tấm thép không gỉ 316L, Tấm nhôm, Tấm đồng, Tấm niken, Tấ |
| SWM: | 2,5 - 100mm |
Lưới kim loại đục lỗ 1,5m SUS316 Lưới thép đục lỗ Bề mặt mịn
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại đục lỗ |
|---|---|
| Vật chất: | Tấm thép không gỉ 201/304, Tấm thép carbon thấp, Tấm mạ kẽm |
| Mẫu vật: | Miễn phí |
Tấm đục lỗ tròn mạ kẽm 0,5mm Tấm nướng đục lỗ 200mm
| Tên sản phẩm: | Lưới đục lỗ mạ kẽm |
|---|---|
| Vật chất: | Tấm thép không gỉ 201/304, Tấm thép carbon thấp, Tấm mạ kẽm |
| Độ dày: | 0,2mm-20mm |
Tấm lưới kim loại đục lỗ SUS316 Mạ kẽm lỗ nhỏ Cách âm cách nhiệt
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại đục lỗ |
|---|---|
| Vật chất: | Tấm thép không gỉ 201/304, Tấm thép carbon thấp, Tấm mạ kẽm |
| Mẫu vật: | Miễn phí |
Màn hình kim loại đục lỗ bằng thép không gỉ 316L 0,2mm Kim loại đục lỗ tròn 20mm
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới đục lỗ |
|---|---|
| Vật chất: | Tấm thép không gỉ 201/304, Tấm thép carbon thấp, Tấm mạ kẽm |
| độ dày tấm: | 0,2mm-20mm |

