Tất cả sản phẩm
-
GeorgeCảm ơn lòng hiếu khách của bạn. -
AlexandraCông ty tốt với dịch vụ tốt đẹp và chất lượng cao và uy tín cao. -
Elanethông qua giao tiếp rất tốt tất cả các vấn đề được giải quyết, hài lòng với mua hàng của tôi.
Người liên hệ :
Xia
Kewords [ stainless steel filter mesh 5mm ] trận đấu 26 các sản phẩm.
Chống kiềm Hemming Lưới lọc bằng thép không gỉ 304 5mm 600mm Annular
| Tên sản phẩm: | Màn hình lọc hình năm |
|---|---|
| Vật chất: | Lưới thép không gỉ 304、304L 、 316、316L, Lưới thép Hà Lan, Vải đen, Lưới đồng, Lưới vuông mạ kẽm, v.v |
| Lưới thép: | Nói chung 20 - 800 lưới |
Màu tự nhiên SS 1M 1.2M Lưới thép không gỉ dệt
| Tên sản phẩm: | lưới dệt bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Lưới thép: | 1-500 MESH |
| Vật chất: | Thép không gỉ 201,304.304L, 316,316L, v.v. |
Bộ lọc lưới thép không gỉ của Hà Lan 5mm 600mm Màn hình lọc bằng thép không gỉ Cạnh trần
| Tên sản phẩm: | Màn hình lọc bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Lưới thép không gỉ 304、304L 、 316、316L, Lưới thép Hà Lan, Vải đen, Lưới đồng, Lưới vuông mạ kẽm, v.v |
| Lưới thép: | Nói chung 20 - 800 lưới |
Dây dệt trơn 0,025 Lưới dệt bằng thép không gỉ 2mm chống axit
| Tên sản phẩm: | lưới dệt bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Lưới thép: | 1-500 MESH |
| Vật chất: | Thép không gỉ 201,304.304L, 316,316L, v.v. |
SS 316 Màu cơ bản 1,2m Lọc vải lưới dệt bằng thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Vải lưới dệt bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Chế tạo |
| Kiểu dệt: | dệt trơn / twill / hà lan |
Dây dệt trơn SS316 1/400 Lưới dệt bằng thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | lưới dệt bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Đường kính dây: | 0,025-2mm |
| Chiều dài: | 30m / cuộn 50m / cuộn hoặc theo yêu cầu |
Chống mài mòn Màn hình lọc 5mm 100 lưới Bộ lọc cạnh bằng thép không gỉ 600mm
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc cạnh |
|---|---|
| Vật chất: | Lưới thép không gỉ 304、304L 、 316、316L, Lưới thép Hà Lan, Vải đen, Lưới đồng, Lưới vuông mạ kẽm, v.v |
| Lưới thép: | Nói chung 20 - 800 lưới |
Lưới kim loại mở rộng chắc chắn 302 Tấm kim loại mở rộng bằng thép không gỉ 100mm
| Tên sản phẩm: | lưới kim loại mở rộng |
|---|---|
| Lớp thép: | Tấm thép cacbon thấp, 302, 304, 304L, 316, Tấm thép không gỉ 316L, Tấm nhôm, Tấm đồng, Tấm niken, Tấ |
| Chiều rộng: | 0,2 - 2m, yêu cầu của khách hàng |
Tấm thép không gỉ 201 Tấm lưới kim loại đục lỗ Bề mặt mịn Tấm lưới đục lỗ
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại đục lỗ |
|---|---|
| Vật chất: | Tấm thép không gỉ 201/304, Tấm thép carbon thấp, Tấm mạ kẽm |
| độ dày tấm: | 0,2mm-20mm |
Tấm kim loại đục lỗ đồng nhất SS201 Cách âm cách nhiệt
| Tên sản phẩm: | Lưới đục lỗ bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Tấm thép không gỉ 201/304, Tấm thép carbon thấp, Tấm mạ kẽm |
| Mẫu vật: | Miễn phí |

