Tất cả sản phẩm
-
GeorgeCảm ơn lòng hiếu khách của bạn. -
AlexandraCông ty tốt với dịch vụ tốt đẹp và chất lượng cao và uy tín cao. -
Elanethông qua giao tiếp rất tốt tất cả các vấn đề được giải quyết, hài lòng với mua hàng của tôi.
Người liên hệ :
Xia
Kewords [ plastic coated welded wire mesh ] trận đấu 45 các sản phẩm.
0,5m 2m Lưới nông nghiệp Lưới thép cacbon 2X2 hàn
| Tên sản phẩm: | lưới thép hàn |
|---|---|
| Vật chất: | Dây thép carbon thấp, dây thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Chiều rộng: | 0,5m - 2m |
Lưới thép không gỉ 0,5m Lưới thép xây dựng 316L 2m
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển lưới thép hàn |
|---|---|
| Chất liệu / Kết cấu của vật liệu / Lớp thép: | Dây thép carbon thấp, dây thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Đường kính dây: | 0,15mm-6,0mm |
Lưới thép carbon thấp 1 / 2X1 / 2 Lưới thép mạ kẽm 30m
| Tên sản phẩm: | lưới thép hàn |
|---|---|
| Lớp thép: | Dây thép carbon thấp, dây thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Chiều rộng: | 0,5m - 2m |
Tấm lưới thép không gỉ cường độ cao 316 Tấm lưới hàn 2m
| Tên sản phẩm: | lưới thép hàn |
|---|---|
| Kết cấu của vật liệu: | Dây thép carbon thấp, dây thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Chiều rộng: | 0,5m - 2m |
Lưới lọc màn hình Bare Edge Hemming Sản phẩm lưới dây đồng
| Tên sản phẩm: | Sản phẩm lưới thép |
|---|---|
| Vật chất: | Lưới thép không gỉ 304、304L 、 316、316L, Lưới thép Hà Lan, Vải đen, Lưới đồng, Lưới vuông mạ kẽm, v.v |
| Lưới thép: | Nói chung 20 - 800 lưới |
Đĩa lọc bạc 304 Sản phẩm lưới thép không gỉ Lưới viền trần
| Tên sản phẩm: | Sản phẩm lưới thép |
|---|---|
| Vật chất: | Lưới thép không gỉ 304、304L 、 316、316L, Lưới thép Hà Lan, Vải đen, Lưới đồng, Lưới vuông mạ kẽm, v.v |
| Lưới thép: | Nói chung 20 - 800 lưới |
Đĩa lọc kim loại viền viền trần Sản phẩm lưới dây nhôm
| Tên sản phẩm: | Sản phẩm lưới thép |
|---|---|
| Vật chất: | Lưới thép không gỉ 304、304L 、 316、316L, Lưới thép Hà Lan, Vải đen, Lưới đồng, Lưới vuông mạ kẽm, v.v |
| Lưới thép: | Nói chung 20 - 800 lưới |
Ba lớp lưới lọc dây sắt mạ kẽm Sản phẩm lưới hình chữ nhật
| Tên sản phẩm: | Sản phẩm lưới thép |
|---|---|
| Vật chất: | Lưới thép không gỉ 304、304L 、 316、316L, Lưới thép Hà Lan, Vải đen, Lưới đồng, Lưới vuông mạ kẽm, v.v |
| Lưới thép: | Nói chung 20 - 800 lưới |
Bộ lọc lưới thép không gỉ của Hà Lan 5mm 600mm Màn hình lọc bằng thép không gỉ Cạnh trần
| Tên sản phẩm: | Màn hình lọc bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Lưới thép không gỉ 304、304L 、 316、316L, Lưới thép Hà Lan, Vải đen, Lưới đồng, Lưới vuông mạ kẽm, v.v |
| Lưới thép: | Nói chung 20 - 800 lưới |
Bộ lọc màn hình kim loại bằng thép cacbon thấp 20 800 Sản phẩm lưới dây lưới
| Tên sản phẩm: | Sản phẩm lưới thép |
|---|---|
| Vật chất: | Lưới thép không gỉ 304、304L 、 316、316L, Lưới thép Hà Lan, Vải đen, Lưới đồng, Lưới vuông mạ kẽm, v.v |
| Đường kính lọc: | Chung 5 - 600 mm |

