Tất cả sản phẩm
-
GeorgeCảm ơn lòng hiếu khách của bạn. -
AlexandraCông ty tốt với dịch vụ tốt đẹp và chất lượng cao và uy tín cao. -
Elanethông qua giao tiếp rất tốt tất cả các vấn đề được giải quyết, hài lòng với mua hàng của tôi.
Người liên hệ :
Xia
Kewords [ plastic coated welded wire mesh ] trận đấu 45 các sản phẩm.
Nhúng nhựa Dây thép cacbon thấp 0,15mm Dây hàn bằng nhựa 6,0mm
| Tên sản phẩm: | Lưới thép hàn phủ nhựa |
|---|---|
| Vật chất: | Dây thép carbon thấp, dây thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Chiều rộng: | 0,5m - 2m |
Thép carbon thấp 0,3mm Lưới thép hàn bột 4mm Lưới thép hình lục giác Gabion
| Tên sản phẩm: | lưới rọ |
|---|---|
| Kết cấu của vật liệu: | Dây thép carbon thấp / dây sắt, dây thép không gỉ 201/304 / 304L / 316 / 316L, dây mạ kẽm |
| Thước đo dây: | 0,3 - 4mm hoặc Yêu cầu |
Lưới thép hàn 0,5m 2m Thép không gỉ 201 Lưới hàng rào hàn 3/8 "X 3/8"
| Tên sản phẩm: | lưới thép hàn |
|---|---|
| Kết cấu của vật liệu: | Dây thép carbon thấp, dây thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Mẫu vật: | Cung cấp |
1 "X 1/2" Thép không gỉ 316 Hàng rào lưới thép hàn
| Tên sản phẩm: | lưới thép hàn |
|---|---|
| Lớp thép: | Dây thép carbon thấp, dây thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Mẫu vật: | Cung cấp |
Hàng rào lưới trang trại 30m Dây thép hàn Dây thép không gỉ 201
| Tên sản phẩm: | lưới thép hàn |
|---|---|
| Vật chất: | Dây thép carbon thấp, dây thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Chiều rộng: | 0,5m - 2m |
Bảng điều khiển lưới hàn 1X2 SUS316L Lưới bảo vệ thiết bị công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển lưới thép hàn |
|---|---|
| Lớp thép: | Dây thép carbon thấp, dây thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Chiều rộng: | 0,5m - 2m |
Hàng rào lưới thép không gỉ 304 6,0mm Lưới thép không gỉ 0,15mm
| Tên sản phẩm: | hàng rào lưới thép hàn |
|---|---|
| Vật chất: | Dây thép carbon thấp, dây thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Chiều rộng: | 0,5m - 2m |
Cuộn dây thép carbon thấp 30m Lưới thép hàn PVC
| Tên sản phẩm: | Lưới thép hàn PVC |
|---|---|
| Vật chất: | Dây thép carbon thấp, dây thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Chiều rộng: | 0,5m - 2m |
1 / 4x1 / 4 Lưới thép không gỉ 304L Cuộn lưới thép hàn Tấm chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển lưới thép hàn |
|---|---|
| Vật chất: | Dây thép carbon thấp, dây thép không gỉ 201, 304, 304L, 316, 316L |
| Chiều rộng: | 0,5m - 2m |
Lưới vuông 20 800 Màn lọc lưới hàn điểm mạ kẽm
| Tên sản phẩm: | Màn hình lọc hàn điểm |
|---|---|
| Vật chất: | Lưới thép không gỉ 304、304L 、 316、316L, Lưới thép Hà Lan, Vải đen, Lưới đồng, Lưới vuông mạ kẽm, v.v |
| Đường kính lọc: | Chung 5 - 600 mm |

