Tất cả sản phẩm
-
GeorgeCảm ơn lòng hiếu khách của bạn. -
AlexandraCông ty tốt với dịch vụ tốt đẹp và chất lượng cao và uy tín cao. -
Elanethông qua giao tiếp rất tốt tất cả các vấn đề được giải quyết, hài lòng với mua hàng của tôi.
Người liên hệ :
Xia
Kewords [ plastic coated welded wire mesh ] trận đấu 45 các sản phẩm.
Cỏ xanh Dây dao cạo phẳng Dây dao cạo tuyến tính Dây ruy băng mạ kẽm
| Tên sản phẩm: | Lưới mang lưỡi phẳng / tuyến tính |
|---|---|
| Kết cấu của vật liệu: | Tấm mạ kẽm, tấm thép không gỉ, dây thép carbon thấp chất lượng cao |
| Mẫu vật: | Mẫu nhỏ miễn phí |
Màu vàng Chống leo trèo Dây thép gai Cuộn dây thép gai Dây thép gai Lưỡi trục vít đơn Lưới mang
| Tên sản phẩm: | Lưới mang lưỡi cuộn đơn |
|---|---|
| Động mạch: | Tấm mạ kẽm, tấm thép không gỉ, dây thép carbon thấp chất lượng cao |
| Mẫu vật: | Có sẵn |
Lưỡi dao cạo mạ kẽm Dây phun màu Dao cạo Dây thép gai sắc nét
| Tên sản phẩm: | Lồng cán lưỡi mạ kẽm |
|---|---|
| Kết cấu của vật liệu: | Tấm mạ kẽm, tấm thép không gỉ, dây thép carbon thấp chất lượng cao |
| Chất lượng: | Cao, hàng đầu, hoàn toàn mới |
Lưới kim loại SUS201 20mm 60mm Lưới kim loại dọc Lối đi 50mm
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại lưới |
|---|---|
| Lớp thép: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Độ dày: | 3 - 50mm |
Lối đi bằng thép không gỉ 304 Lưới ngang 50mm Mở rộng lối đi bằng lưới
| Tên sản phẩm: | Bước bảng của thang thép |
|---|---|
| Lớp thép: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Chiều rộng: | 20 - 60mm |
Hệ thống thông gió 76mm Lưới kim loại Lưới thép SUS316 Sàn lưới thép
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại lưới |
|---|---|
| Kết cấu của vật liệu: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Chiều rộng: | 20 - 60mm |
Lưới 20 800 Bộ lọc màn hình lưới tròn mịn Bộ lọc dây đồng Lưới ba lớp
| Tên sản phẩm: | Màn hình lọc ba lớp |
|---|---|
| Vật chất: | Lưới thép không gỉ 304、304L 、 316、316L, Lưới thép Hà Lan, Vải đen, Lưới đồng, Lưới vuông mạ kẽm, v.v |
| Đường kính lọc: | Chung 5 - 600 mm |
Màn hình lọc bằng thép không gỉ 304L một lớp Màn hình lọc nước 600mm Lưới chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Màn hình lọc bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Lưới thép không gỉ 304、304L 、 316、316L, Lưới thép Hà Lan, Vải đen, Lưới đồng, Lưới vuông mạ kẽm, v.v |
| Mẫu vật: | Có sẵn |
Lưới lọc nước kháng nhiệt độ cao mạ kẽm 20 800 Màn hình lọc hình năm
| Tên sản phẩm: | Màn hình lọc hình năm |
|---|---|
| Vật chất: | Lưới thép không gỉ 304、304L 、 316、316L, Lưới thép Hà Lan, Vải đen, Lưới đồng, Lưới vuông mạ kẽm, v.v |
| Đường kính lọc: | Chung 5 - 600 mm |
Dây thép gai mạ kẽm 450mm Dây dao cạo an toàn 8M
| Tên sản phẩm: | Dao cạo dây thép gai |
|---|---|
| Lớp thép: | Tấm mạ kẽm, tấm thép không gỉ, dây thép carbon thấp chất lượng cao |
| Xịt màu: | Xanh lam, xanh cỏ, xanh mực, vàng, v.v. |

