Tất cả sản phẩm
-
GeorgeCảm ơn lòng hiếu khách của bạn. -
AlexandraCông ty tốt với dịch vụ tốt đẹp và chất lượng cao và uy tín cao. -
Elanethông qua giao tiếp rất tốt tất cả các vấn đề được giải quyết, hài lòng với mua hàng của tôi.
Người liên hệ :
Xia
Kewords [ plastic coated welded wire mesh ] trận đấu 45 các sản phẩm.
Chống trộm Một trục vít mạ kẽm Dây thép gai Dây thép gai 13M Rào lưỡi dao cạo
| Tên sản phẩm: | Dao cạo dây thép gai |
|---|---|
| Lớp thép: | Tấm mạ kẽm, tấm thép không gỉ, dây thép carbon thấp chất lượng cao |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm, phun bột tĩnh điện |
Tấm lưới thép thông gió 3mm Tấm che rãnh 50mm Tấm che rãnh SUS201
| Tên sản phẩm: | Tấm che rãnh lưới thép |
|---|---|
| Vật chất: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Chiều rộng: | 20 - 60mm |
Lưới kim loại 38mm Lưới thép 3mm 50mm Sàn thép không gỉ 304
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại lưới |
|---|---|
| Vật chất: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Chiều rộng: | 20 - 60mm |
Tản nhiệt Lưới kim loại 100mm Lưới thép không gỉ 304
| Tên sản phẩm: | Lưới kim loại lưới |
|---|---|
| Lớp thép: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Chiều rộng: | 20 - 60mm |
Lưới thép dọc lối đi chống trượt 40mm Lưới thép mạ kẽm có răng điện
| Tên sản phẩm: | lưới thép |
|---|---|
| Chất liệu / Kết cấu của vật liệu / Lớp thép: | Thép carbon, thép không gỉ 201/330/316 |
| Chiều rộng: | 20 - 60mm |

